Board game Việt Nam

Nhóm công khai · 20 thành viên
mình có 1 câu hỏi: chưa đến lượt mình mà đánh lá cướp lượt thì có cướp được lượt của ai không ah (*  ̄︿ ̄)
Bình luận
Chia sẻ
Bạn ơi lá Lọt hố khi mà mk đánh ra thì bỏ toàn bộ bài của mk xong bốc có 3 lá mới thôi ạ
Bình luận
Chia sẻ
nếu đánh lá Nín mà trong nhóm có bạn đánh xuống lá gần chót thì có phải hô "lầy" không ạ (lúc đó mọi người chưa ai đánh ra lá có số quy định của người đánh lá Nín) ? Nếu hô thì phải bốc mà không hô bị người khác nhắc cũng phải bốc thì mình phải làm thế nào ạ ?
Bình luận
Chia sẻ
mỗi lượt chỉ dc đánh ra một lá bài màu hoặc lá bài đen chứ k dc đánh nhiều lá một lướt dk ạ
Bình luận
Chia sẻ
đánh xong lá bài +4 thì người chơi bị cộng có mất lượt k ạ, và người đánh lá cộng 4 có dc đánh luôn một lá theo màu mình chọn k ạ
Bình luận
Chia sẻ
đến lượt của mình, mình có quyền dc đánh một lá bài đen k tác dụng xuống và coi như bỏ bài k ạ, hay lá bài đen phải có tác dungj ạ
Bình luận
Chia sẻ
lá bài đen dc miêu tả là tượng trưng cho tca các màu có nghĩa là như thế nào ạ
Bình luận
Chia sẻ
kết hợp ba bộ bài lầy lội và lên với nhau thì mình có phải lược bót những lá bài màu không ạ, tại em thấy gộp lại làm bộ bài siêu bự và khó mang
Bình luận
Chia sẻ
Cho mình hỏi: Khi còn 2 người thì lá bài "học tập" trong bài Lội có đánh được khi người khác có nhiều bài hơn mình không hay phải đợi họ có ít bài hơn mình rồi mới được đánh
Bình luận
Chia sẻ
Nhưng mà lấy token để làm gì thế?
Bình luận
Chia sẻ
nhưng nếu Conan bị bắt,Shinichi không bị bắt thì sao
1 bình luận
Bình luận
Chia sẻ
1-Nếu trc thẻ nghiệp quật có nhiều hơn một thẻ +4 thì sao ạ? 2- thẻ cộng 2x2 có đc cộng dồn với thẻ cộng 2x2 khác ko nếu có thì cộng như thế nào? Có thể cộng dồn thẻ +4 luôn ko? Mong ad phản hồi ạ, cảm ơn ad.
1 lượt thích
Bình luận
Chia sẻ
Cho em hỏi là mấy lá màu đen vs mấy lá +2, đổi màu, cấm có được về chót ko ạ?
1 bình luận
Bình luận
Chia sẻ
Bạn cho mình hỏi nếu mình đánh +4 thì đối thủ có đánh +2 đc ko; với cả lá bài nghiệp quật chỉ làm cho đối thủ bốc 4 lá lên hay có cộng dồn các lá bài +2 trc đó ko?
1 bình luận
Bình luận
Chia sẻ
...
Bình luận
Chia sẻ
Còn về mìn thì sao ạ?
Bình luận
Chia sẻ
bạn ơi cho mình hỏi nếu mà mình bị người khác đánh lá + 2 thì phải bốc 2 lá và có được đánh tiếp không hay là mất lượt luôn
1 bình luận
Bình luận
Chia sẻ
bạn ơi cho mình hỏi nếu mà mình bị người khác đánh lá + 2 thì phải bốc 2 lá và có được đánh tiếp không hay là mất lượt luôn
1 bình luận
Bình luận
Chia sẻ