Rubik

Nhóm công khai · 584 thành viên
Xoay theo90 độ là sao ạ 3x3 mong rep
Bình luận
Chia sẻ
hay quá mik loay hoay đc 3,4 phút mà giải đc rubik 3x3 rồi đã vậy mik còn có thể học để so tài với những bạn khác . nhờ thuthuatchoi mà mik lập đc kỉ lục 9.16 giây luôn .
Bình luận
Chia sẻ
Em không làm được
1 bình luận
Bình luận
Chia sẻ
thuthuatchoi ơi, bn có thể hướng dẫn mọi người giải rubik 4x4 bằng phương pháp layer by layer đc ko. link này là hướng dẫn cách giải nhé: https://www.youtube.com/watch?v=Du_9fAqAtLg&pp=ugMICgJ2aRABGAE%3D mình bình luận là để bạn hướng dẫn chi tiết hơn phương pháp này. mong bn phản hồi
1 lượt thích
1 bình luận
Bình luận
Chia sẻ
Gan 356 m xài lube nào tốt vậy?
1 bình luận
Bình luận
Chia sẻ
H
Bình luận
Chia sẻ
Hahah
Bình luận
Chia sẻ
CHo hỏi (6, 0) là làm (1, 0) 6 lần đúng ko?
Bình luận
Chia sẻ
1, 3 dot là gì vậy? Với lại đã dùng lặp lại cả 3 lần rồi mà vẫn không giải được chữ thập vàng là sao??
1 bình luận
Bình luận
Chia sẻ
Cho mình hỏi, I là gì í nhỉ?
1 bình luận
Bình luận
Chia sẻ
Anh sửa khối SQ-1 kỉ lục 4.40
1 bình luận
Bình luận
Chia sẻ
A sửa khối tam giác trung bình đi
1 bình luận
Bình luận
Chia sẻ
Anh sửa kỉ lục max park 5x5 33.02 anh ơi
1 bình luận
Bình luận
Chia sẻ
hi vọng là ad có thể ra bản file của các loại công thức rubik để ng chơi có thể tải về học khi ko có mạng hoặc mở trên máy tính học thuận tiện hơn
Bình luận
Chia sẻ
lúc nào bạn làm về WO method ik
Bình luận
Chia sẻ
Ừm có vẻ được đấy mình hí hoáy có 10 phút à mà đã giải được cục rubik 3×3 rồi mình áp dụng công thức này với các cục rubik khác thì chỉ có rubik tam giác là được hoi mình mong bạn có thể có nhiều công thức giải rubik khác để mình còn so tài với bạn mình hihi. TYM TYM
1 lượt thích
Bình luận
Chia sẻ
Cảm ơn bài viết. Mình đã đọc và làm theo, thật là hết hồn vì 36 tuổi rồi cuối cùng cũng giải được rubik. Mình đã truyền lại nguyên tắc cho ku con 6 tuổi, mới có 1 ngày mà ẻm giải nhanh hơn mình, ẻm xì khói zô mặt mẹ ẻm có vẻ khoái lắm,haha
1 bình luận
Bình luận
Chia sẻ
2 look pll đúng là dễ làm hơn pll
1 lượt thích
Bình luận
Chia sẻ
mik thấy xoay M' rất dễ nhưng xoay M rất khó thì phải lm sao ???
1 bình luận
Bình luận
Chia sẻ
cái này cầm theo hướng nào ạ
1 lượt thích
Bình luận
Chia sẻ